เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้เขียน หัวข้อ: New CRV 2018-2019 ราคาปรับเพิ่ม กับoptionที่ได้น่าสนใจไหม  (อ่าน 392 ครั้ง)

ออฟไลน์ jaktipkk

• สมาชิก 10 ไมล์
  • **
  • เจ้าของกระทู้
  • สมาชิก ID: 15387
  • พลังน้ำใจ : 0
  • จังหวัด: ขอนแก่น
  • ชื่อเล่น: ่jaktip
  • สีรถ: ยังไม่ระบุ
    • รางวัลและกิจกรรม
 Share 
ยกตัวอย่างรุ่น 2.4 E เดิมราคา 1.399 ปรับเป็น 1.409 เพิ่มมา 1 หมื่นบาท แต่เมื่อดู Option จะเปลี่ยนแค่ หน้าจอวิทยุ 5 นิ้ว เป็น 7 นิ้วและเปิดประตูด้วยเท้าได้มีแค่นั้นอย่างอื่นเหมือนเดิม เป็นต้น คุ้มไหมกับเงินที่เสียเพิ่ม 10000 บาท
เงินถ้าหาได้ไม่ง่ายเท่าไหร นะ เพิ่มแบบนี้ มีความเห็นเช่นไรครับ

ออฟไลน์ seeker

• สมาชิก 100 ไมล์
  • สมาชิก ID: 6449
  • จังหวัด: กรุงเทพ
  • ชื่อเล่น: Sun
แล้วคิดว่าได้ใช้ไหมละครับ ถ้าได้ใช้ผมก็ว่าคุ้มนะ
เปลี้ยนจอใหญ่ขึ้นก็อาจไม่ถึงหมื่น แต่ปุ่มที่พวงมาลัยทำให้ใช้ได้ครบๆ ผมว่าหลายตังค์อยู่

ออฟไลน์ jaktipkk

• สมาชิก 10 ไมล์
  • **
  • เจ้าของกระทู้
  • สมาชิก ID: 15387
  • จังหวัด: ขอนแก่น
  • ชื่อเล่น: ่jaktip
  • สีรถ: ยังไม่ระบุ
แต่ผมก้ตัดสินใจเอาเหมือนเดิมแหละครับ
 ^-^