เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามครับ CRV G5 ใช้มา 1 ปี เบรคแข็งดันขึ้นมาตอนกดสตาร์ทครับ  (อ่าน 1964 ครั้ง)

ออฟไลน์ PisitKunjara

• สมาชิกใหม่
  • เจ้าของกระทู้
  • สมาชิก ID: 11289
  • พลังน้ำใจ : 0
  • จังหวัด: กรุงเทพมหานคร
  • ชื่อเล่น: Jam
    • รางวัลและกิจกรรม
 Share 
   สอบถามครับ CRV G5 ใช้มา 1 ปี เบรคแข็งดันขึ้นมาตอนกดสตาร์ทครับ ไม่ทราบว่าเป็นอะไรครับ พอดีติดตั้ง Locktech มาด้วยไม่ทราบว่าจะเกี่ยวกันไหมครับ แต่ใช้มา 1 ปี ค่อยมีอาการส่วนตัวคิดว่าไม่น่าเกี่ยวครับ รบกวนผู้รู้ด้วยครับ ขอบคุณครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 05 มิ.ย. 2018, 13:28:37 โดย PisitKunjara »

ออฟไลน์ Boydjames

• สมาชิกใหม่
  • สมาชิก ID: 14632
  • จังหวัด: BKK
  • ชื่อเล่น: K
Locktech ไม่แน่นะครับ อาจเพิ่งแสดงอาการให้เห็น

ออฟไลน์ Polymer19

• สมาชิกป้ายแดง
  • *
  • สมาชิก ID: 12503
  • จังหวัด: ราชบุรี
  • ชื่อเล่น: หนุ่ม
ของผมก็เป็นนะครับ แต่เป็นๆหายๆใช้มา1ปีเหมือนกันครับ แต่ถ้าเรากดสวิตช์สตาร์ทเครื่อง1ครั้งก่อน เบรคจะนิ่มลงปรกติ แล้วกดสตาร์ทอีกครั้งครับ