เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้เขียน หัวข้อ: โชว์รูมฮอนด้าเซลมันเป็นแบบนี้หรือครับ  (อ่าน 1770 ครั้ง)

ออฟไลน์ Gong85

• สมาชิก 10 ไมล์
  • **
  • เจ้าของกระทู้
  • สมาชิก ID: 6450
  • พลังน้ำใจ : 0
  • จังหวัด: กรุงเทพ
  • ชื่อเล่น: ก้อง
    • รางวัลและกิจกรรม
 Share 
วันนี้พาน้าสาวไปดูรถน้าอยากได้รถเล็กๆแบบบริโอ้ หรือ อเมส เข้าไปดูเซลบอกไม่ผลิดแล้วไม่มีสต็อคเขานั่งที่เค้าเตอร์ผมก็ยืนกันเขาไม่ลุกออกมาด้วยแบบว่าไม่สนใจ เหมือนติดต่อราชการเลย นี่หรือโชว์รูมฮอนด้ามาตรฐานแถวพุทธมณทลสายสี่ถนนบรมราชชนนี ปกติผมก็ขับ CRV นะอายน้าแทนเขาไม่เคยเข้าโชว์รูมรถพาเข้าที่แรกก็เจอแบบนี้ซะแล้วเวลากลับลืมไหว้ลามันด้วย ไอ้โชว์รูม ส.ต.  ฝากด่า ผจก มันด้วยอบรมเซลได้ห่วยมาก

ออฟไลน์ tle280

• สมาชิก 50 ไมล์
  • สมาชิก ID: 3405
  • พลังน้ำใจ : 1
  • จังหวัด: นครสวรรค์
  • ชื่อเล่น: Tle
Re: โชว์รูมฮอนด้าเซลมันเป็นแบบนี้หรือครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 07 เม.ย. 2017, 07:14:09 »
เคยเจอแบบนี้เหมือนกันครับ เคยเห็นกระทู้ของแอคคอร์ด บ้านอยู่จังหวัดทางเหนือ แต่ต้องไปซื้อรถในกรุงเทพแล้วส่งรถสไลน์กลับ ประมาณว่าไม่อยากซื้อที่จังหวัดตัวเองอยู่ครับ

ออฟไลน์ มานิจ ประสงค์

• สมาชิก 500 ไมล์
  • สมาชิก ID: 9462
  • พลังน้ำใจ : 5
  • จังหวัด: สมุทรปราการ
  • ชื่อเล่น: มานิจ
Re: โชว์รูมฮอนด้าเซลมันเป็นแบบนี้หรือครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 08 เม.ย. 2017, 18:58:47 »
น่าจะเป็นเรื่องเฉพาะตัวบุคคลของเจ้าหน้าที่ฝ่ายขายท่านนั้นครับ บางศูนย์ก็ดี บางศูนย์มีแบบนั้นครับ ช่วยกันร้องเรียนไปยังHonda cars Thailand เลยครับ จะได้ปรับปรุงให้ดีขึ้นครับ