เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้เขียน หัวข้อ: มาอัพเดทแผนที่ให้ G3 G4 ต้อนรับการท่องเที่ยวปีใหม่ 2562  (อ่าน 39665 ครั้ง)

ออฟไลน์ hatori25

• สมาชิกใหม่
  • สมาชิก ID: 15542
  • พลังน้ำใจ : 0
  • จังหวัด: Bangkok
  • ชื่อเล่น: BOY
    • รางวัลและกิจกรรม

ท่านใดที่เคยเข้าเวปเดิมสมัยยังไม่เลิก  จะทราบดีว่า G3 บางรุ่น และ G4 ตัวแรกๆที่ใช้แผนที่การ์มินสามารถอัพแผนที่เองได้ 

ปัจจุบันเป็นเวอร์ชั่น 2018.40

https://www.garmin.co.th/mapupdate/

ท่านที่ต้องการทราบวิธีการ กรุณาแจ้งผมทาง PM ได้ครับ  เกณฑ์เดิม สำหรับสมาชิกเท่านั้นครับผม

ขอขอบคุณ คุณ Taai สมาชิกผู้ใจดี  ผู้ให้คำปรึกษา มา ณ.ที่นี้ด้วยครับ

รบกวนขอไฟล์ด้วยครับ 

ออฟไลน์ gtmmung

• สมาชิกป้ายแดง
  • *
  • สมาชิก ID: 13530
  • พลังน้ำใจ : 0
  • จังหวัด: ปัตตานี
  • ชื่อเล่น: มัง
    • รางวัลและกิจกรรม
รบกวนขอไฟล์และวิธีอัพเดตด้วยครับ