เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยแนะนำการเปลี่ยนช่วงล่างแน่นๆหนึบๆ G1 ให้ด้วยครับ  (อ่าน 1506 ครั้ง)

ออฟไลน์ Kampon K.

• สมาชิกใหม่
  • เจ้าของกระทู้
  • สมาชิก ID: 6386
  • พลังน้ำใจ : 0
  • จังหวัด: ระยอง
  • ชื่อเล่น: เล็ก
    • รางวัลและกิจกรรม
 Share 
สวัสดีครับ

ผมเป็นสมาชิกใหม่ครับ คือผมอยากยกเจ้าG1ให้สูงขึ้นอีกสักนิดครับ ตอนนี้แค่เปลี่ยนยางดอกATVขอบ225/70/15 (เอาไว้ลุยพอเบาะๆครับ) ก่อนหน้านี้ก็เคยขึ้นไปถึงป่าต้นน้ำแถวเชียงใหม่มาแล้ว แต่ว่าก้อนหินใหญ่ๆนี่ปีนยากหน่อยครับ.
 เผอิญชอบแนวนี้ แต่ว่ายังขาดงบสำหรับ4x4จริงๆครับ (เปลี่ยนเพลาและก็เคร่ืองยังถูกกว่าเยาะ) แล้วก็สมรรถนะG1เรานี่เชื่อมั่นได้ครับ. ผมอยู่สัตหีบ หากท่านใดมีแหล่งทำใกล้เคียง รบกวนชี้เป้าด้วยครับ :)

ออฟไลน์ edvocal

• สมาชิกป้ายแดง
  • *
  • สมาชิก ID: 7808
  • พลังน้ำใจ : 0
  • จังหวัด: ชลบุรี
  • ชื่อเล่น: Eddy
    • รางวัลและกิจกรรม
ผมหาด้วยคนครับ