เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนสอบถามข้อมูลด้วยครับ ผมใช้ CRV GEN 1 รุ่น Limited ล้อห้ารู ครับ  (อ่าน 2085 ครั้ง)

ออฟไลน์ nuiapichart

• สมาชิก 10 ไมล์
  • **
  • เจ้าของกระทู้
  • สมาชิก ID: 3576
  • พลังน้ำใจ : 0
  • จังหวัด: ปทุมธานี
  • ชื่อเล่น: nui
    • รางวัลและกิจกรรม
 Share 
1.มีสามาชิกท่านใดใช้งานโดยการถอดเพลาออกให้เหลือจาก ขับ 4 เป็นขับ 2 บางไมครับ จะสามารถทำได้ไหมครับ
2.ถ้าถอดได้มีลักษณะการถอดแบบไหนครับ
3.เหลือขับ 2 แล้ว อัตราการกินน้ำมันเป็นยังไงบ้าง
4.ถอดแล้วลักษณะการใช้งาน การทรงตัว การขับขี่เป็นอย่างไรบ้างครับ

ออฟไลน์ kitti11

• สมาชิกใหม่
  • สมาชิก ID: 13408
  • พลังน้ำใจ : 0
  • จังหวัด: Rayong
  • ชื่อเล่น: ake
    • รางวัลและกิจกรรม
รถผมถอดครับ ถอดเพลากลาง เพลาหลังออกครับ แต่ยังไม่มีเอาเฟืองท้ายออก
ตอนนี้เป็นรถขับหน้าอย่างเดียวไปเรียบร้อยแล้วครับ การขับขี้ เหมือนรถขับหน้าทั่วๆไป ยังใช้งานได้ดีในแบบรถขับหน้าครับผม อัตราสิ้นเปลือง ไม่เคยคำนวนแบบระเอียด อาศัยเติมเต็มถังวิ่งได้ประมาณ600โล ความเร็ว90-110 ครับ